Çlub Music of †een Gành Hào
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Çhào các †een §ành ¶-.ào !!! Thật vinh hạnh khi các bạn tham gia vào club của chúng tuj... Tôi có 1 thông báo cho các bạn... khi đăng kí thành viên nếu bạn nào ko biết kick hoạt email thì hãy pm vào nick chat : i_love_kungfu77 .Để admin kick hoạt dùm.^^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

pe'_mat'buon`

Go down 
Tác giảThông điệp
pe'_mat'buon`
¶V¶a mới mon men^^
¶V¶a mới mon men^^
pe'_mat'buon`

pe'_mat'buon` Empty
Bài gửiTiêu đề: pe'_mat'buon`   pe'_mat'buon` Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 10:11 am

tôi bik đến 1 nơi, ma thái dương lộng lẫy ánh vàng. những cánh hòa rực rỡ trong tuyết trắng và ẩn sâu trong đó chính là điều kì diệu nhất nơi cả 4 chiếc lá của CỎ 3 LÁ cùng mọc lên
1 lá cho NIỀM TIN.
1 lá cho HY VỌNG.
1 lá cho TÌNH YÊU.
bạn biết đấy và thượng đế đã tạo thêm 1 chiếc lá nữa để đem lại MAY MẮN. hãy tìm kiếm bạn sẽ nhìn thấy nơi kì diệu đấy . nhưng bạn phải TIN TƯỞNG . bạn phải HY VỌNG. bạn phải YÊU THƯƠNG để chắc rằng nó mạnh mẽ đến mức nào, và rồi.....nếu bạn cố qắng và chờ đợi .....sẽ.....tìm.....thấy....nơi......ấy.....
nơi cả 4 chiếc lá của cỏ 3 lá cung mọc lên.
tưởng chừng có những điều thật giản đơn nhưng đủ làm ta mỉm cười và có những con người dù lặng lẽ nhưng lại khiến trái tim ta bừng lên hạnh phúc
đôi khi phải mất mát mới bik được cái ji thuộc về mình . đôi khi phải cô đơn mới bik còn có ai bên cạnh và đôi khi phải đau khổ để bik ai có thể làm ta hạnh phúc
hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn. ai có thể dem đến cho ta bình yên người ấy sẽ cho ta hạnh phúc . bình yên là khi bạn thấy nhẹ nhõm khi nhìn thấy người ấy , là khi thấy ấm lòng dù chỉ bằng 1 cái siết tay ... binhg yên thực sự...
Tình yêu cũng vậy 1 mối quan hệ ko thể tồn tại bền vững nếu người ta thấy sợ hãi, mệt mỏi khi ở bên nhau."ĐÃ YÊU THÌ PHẢI CÓ NIỀM TIN" và chắc chắn ta sẽ ko tin người nào khiến mình sợ hãi , mệt mỏi. 'HỎI SAO CÓ NHỮNG PHÚT YẾU LÒNG NHƯ THẾ'>"HỎI SAO CÓ THỂ DỄ DÀNG NGÃ VÀO VÒNG TAY NGƯỜI KHÁC NHƯ THẾ'ko, chẳng có ji dễ dàng , chẳng có ji quá nhanh,chỉ vì trái tim có ngôn ngữ riêng của nó. có nhịp đập riêng của nó.tất cả chỉ là sự hòa hợp , sự đồng cảm trong tam hồn .MỘT KHI ĐÃ TÌM THẤY BÌNH YÊN,TRÁI TIM SẼ HƯỚNG VỀ PHÍA ẤY,ĐỪNG TRÁCH....
lol!

pe'_mat'buon`
Trang 1 trong tổng số 1 trang